ราคา 1680000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 45405.41 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Villa Sathorn | วิลล่า สาทร | วิลล่า สาทร คอนโดมิเนียม | Villa Sathorn Condominium | วิลล่า สาทร-ตากสิน | Villa Sathon Taksin

Global Connexion
0846111781
2023-11-19 18:07:37.0
เลขที่ประกาศ: 464251
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดมิเนียม ใกล้สนามบินนานาชาติ เชียงใหม่

ที่ตั้ง ต.ป่าแดด อ.เมือง เชียงใหม่

ราคาพิเศษ 1.68 ล้านบาท

รายละเอียด
● คอนโดตกแต่งใหม่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
● พท ใช้สอย 37 ตรม.
● เฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

เฟอร์นิเจอร์ : ครบ
เครื่องใช้ไฟฟ้า : แอร์, ตู้เย็น, เครื่องทำน้ำอุ่น, ไมโครเวฟ และอื่นๆ

เดินทางสะดวกทุกเส้นทาง
● 6 นาที เซ็นทรัลแอร์พอร์ตพลาซ่า 1.9 กม
● 8 นาที สนามบินนานาชาติ เชียงใหม่ 2.8 กม.
● 9 นาที รพ.สวนดอก 3 กม.
● 10 นาที ประตูท่าแพ – เมืองเก่า 3.8 กม.

ส่วนกลาง
● ที่จอดรถในร่ม
● เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย
● CCTV
● สระว่ายน้ำ

======================
Property ID : GCCS#1076

☎️ Contact
Global Connexion : 080-414-4884
Line ID : @globalconnexion
Link Line : https://lin.ee/NjLcrPO
Email : globalconnexionth@gmail.com
www.globalconnexionth.com
Facebook : fb.com/GlobalConnexionTH
What's app: +156 164 47598

พื้นที่โครงการ:
1696.6 ตร.วา
จำนวนชั้น:
40 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
660 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Villa Sathorn คอนโดใกล้ BTS กรุงธนบุรี วิวแม่น้ำ พท. 96 ตร.ม. 2 ห้องนอน ราคา 9.45 ล้านบาท - คอนโด ขาย